I9BET

KTO

FI88

TF88

BETWAY

V9BET

FUN88

NBET

ONE88

BONGDAINFO

11BET

FABET

OXBET

DABET

BONGDAINFO

FCB8

TA88

Lịch thi đấu bóng đá mới nhất hôm nay

  • World Cup 2022
  • 22:00 - 10/12
    Morocco
    vs
    Portugal
  • 02:00 - 11/12
    England
    vs
    France
  • A-League
  • 15:45 - 10/12
    Sydney FC
    vs
    Melbourne City
  • 18:30 - 10/12
    Perth Glory
    vs
    Western United FC
  • Ngoại Hạng Trung Quốc
  • 14:00 - 10/12
    Hebei FC
    vs
    Beijing Guoan
  • 14:00 - 10/12
    Chengdu Better City FC
    vs
    Shanghai Port
  • 18:00 - 10/12
    Shenzhen FC
    vs
    Changchun Yatai
  • 18:30 - 10/12
    Guangzhou FC
    vs
    Guangzhou City
  • 18:30 - 10/12
    Zhejiang Greentown
    vs
    Meizhou Hakka
  • 19:00 - 10/12
    Tianjin Tigers
    vs
    Henan Songshan Longmen
  • Israel youth cup
  • 14:00 - 10/12
    Hapoel Petah Tikva Nahum Stelmah U19
    vs
    Ashdod Rafi Elbaz U19
  • 15:40 - 10/12
    Hapoel Hod Hasharon U19
    vs
    Gadna Tel Aviv U19
  • 16:00 - 10/12
    Ironi Nesher U19
    vs
    Football Club Nave Yosef U19
  • 16:00 - 10/12
    Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
    vs
    Hapoel Nir Ramat Hasharon U19
  • 16:00 - 10/12
    Hapoel Haifa U19
    vs
    Hapoel Raanana Roei U19
  • 16:15 - 10/12
    Hapoel Kfar Saba U19
    vs
    Hapoel Herzliya U19
  • 16:50 - 10/12
    Maccabi Ironi Kiryat Ata U19
    vs
    Maccabi Achi Nazareth U19
  • 17:00 - 10/12
    Hapoel Beer Sheva U19
    vs
    Hapoel Hadera U19
  • 17:00 - 10/12
    Hapoel Umm al-Fahm U19
    vs
    Beitar Nes Tubruk U19
  • 18:30 - 10/12
    Maccabi Petach Tikva U19
    vs
    Hapoel Kiryat Shmona U19
  • 19:00 - 10/12
    Hapoel Pardesiya U19
    vs
    Hapoel Afula U19
  • 19:50 - 10/12
    Ashdod MS U19
    vs
    Maccabi Haifa U19
  • 19:55 - 10/12
    Maccabi Tel Aviv U19
    vs
    Beitar Jerusalem Oren U19
  • 20:00 - 10/12
    Hapoel Tel Aviv U19
    vs
    Maccabi Netanya U19
  • 23:30 - 10/12
    Beitar Shimshon Tel Aviv U19
    vs
    Hakoach Macabi Ramat Gan U19
  • Hong Kong Elite Cup
  • 14:00 - 10/12
    Biu Chun Rangers
    vs
    Eastern A.A Football Team
  • VĐQG Indonesia
  • 15:00 - 10/12
    Persib Bandung
    vs
    Persebaya Surabaya
  • 18:00 - 10/12
    Persija Jakarta
    vs
    Persik Kediri
  • Algeria U19 Youth League
  • 15:00 - 10/12
    WA Boufarik U19
    vs
    MCB Oued Sly U19
  • 15:00 - 10/12
    IB Khemis El Khechna U19
    vs
    CR Belouizdad U19
  • 15:00 - 10/12
    ASO Chlef U19
    vs
    SKAF Khemis Miliana U19
  • 15:00 - 10/12
    AS Khroub U19
    vs
    MO Constantine U19
  • 15:00 - 10/12
    ES Setif U19
    vs
    USM El Harrach U19
  • 15:00 - 10/12
    CA Batna U19
    vs
    US Chaouia U19
  • 15:00 - 10/12
    MC El Eulma U19
    vs
    RC Arba U19
  • 15:00 - 10/12
    CS Constantine U19
    vs
    USM Khenchela U19
  • Kenya League Women
  • 15:00 - 10/12
    Ulinzi Starlets (W)
    vs
    Trans Nzoia Falcons FC (W)
  • I- League
  • 15:30 - 10/12
    Sudeva Delhi
    vs
    Churchill Brothers
  • Ngoại Hạng Bangladesh
  • 15:30 - 10/12
    Mohammedan Dhaka
    vs
    Muktijoddha SKC
  • 15:30 - 10/12
    Sheikh Russel KC
    vs
    Bangladesh Police Club
  • India Bangalore Division
  • 15:30 - 10/12
    FC Bengaluru United
    vs
    Kickstart Karnataka FC
  • Turkey A2 League U19
  • 16:00 - 10/12
    Fatih Karagumruk U19
    vs
    Ankaragucu U19
  • 16:00 - 10/12
    Boluspor U19
    vs
    Kasimpasa U19
  • 16:00 - 10/12
    Konyaspor U19
    vs
    Umraniyespor U19
  • 16:00 - 10/12
    Antalyaspor U19
    vs
    Altinordu U19
  • 16:00 - 10/12
    Istanbulspor U19
    vs
    Alanyaspor U19
  • 16:00 - 10/12
    Yeni Malatyaspor U19
    vs
    Trabzonspor U19
  • 16:00 - 10/12
    Sivasspor U19
    vs
    Bursaspor U19
  • 16:00 - 10/12
    Giresunspor U19
    vs
    Besiktas JK U19
  • 16:00 - 10/12
    Kayserispor U19
    vs
    Gazisehir Gaziantep FK U19
  • 16:00 - 10/12
    Galatasaray U19
    vs
    Hatayspor U19
  • 16:00 - 10/12
    Fenerbahce U19
    vs
    Adana Demirspor U19
  • 17:00 - 10/12
    Buyuksehir BLD.Spor U19
    vs
    Ankaraspor U19
  • Hungary U19 A League
  • 16:00 - 10/12
    Gyori ETO U19
    vs
    Debrecin VSC U19
  • 16:00 - 10/12
    Budapest Honved U19
    vs
    Ferencvarosi U19
  • 18:00 - 10/12
    Vasas U19
    vs
    Pecsi MFC U19
  • 19:00 - 10/12
    Szeged-Csanad Grosics U19
    vs
    Diosgyor VTK U19
  • Algeria U20 Youth League
  • 16:00 - 10/12
    Paradou AC U21
    vs
    JS Saoura U21
  • 17:00 - 10/12
    ES Ben Aknoun U21
    vs
    JSM Tiaret U21
  • 17:00 - 10/12
    CR Temouchent U21
    vs
    ASM Oran U21
  • 17:00 - 10/12
    MCB Oued Sly U21
    vs
    MC Saida U21
  • 17:00 - 10/12
    RC Kouba U21
    vs
    Olympique Medea U21
  • 17:00 - 10/12
    WA Tlemcen U21
    vs
    ES Mostaganem U21
  • 17:00 - 10/12
    GC Mascara U21
    vs
    RC Relizane U21
  • 21:00 - 10/12
    HB Chelghoum Laid U21
    vs
    US Biskra U21
  • 21:00 - 10/12
    CS Constantine U21
    vs
    ASO Chlef U21
  • 21:00 - 10/12
    MC Oran U21
    vs
    MC Alger U21
  • 21:00 - 10/12
    USM Alger U21
    vs
    CR Belouizdad U21
  • 21:00 - 10/12
    JS Kabylie U21
    vs
    RC Arba U21
  • 21:00 - 10/12
    USM Khenchela U21
    vs
    NC Magra U21
  • Hạng 2 Georgia
  • 16:00 - 10/12
    Aragvi Dusheti
    vs
    WIT Georgia Tbilisi
  • 16:00 - 10/12
    FC Metalurgi Rustavi
    vs
    Kolkheti 1913 Poti
  • VĐQG Bhutan
  • 16:00 - 10/12
    Ugyen Academy
    vs
    RTC FC
  • Greece U19
  • 16:00 - 10/12
    Panaitolikos U19
    vs
    Panathinaikos U19
  • 16:30 - 10/12
    Levadiakos U19
    vs
    Olympiakos Piraeus U19
  • 17:00 - 10/12
    Iraklis 1908 FC U19
    vs
    Veria U19
  • 17:00 - 10/12
    Episkopi FC U19
    vs
    Apollon Smirnis U19
  • 17:30 - 10/12
    Atromitos U19
    vs
    Asteras Tripolis U19
  • 18:00 - 10/12
    Ionikos U19
    vs
    PAOK Saloniki U19
  • 20:00 - 10/12
    Aris Thessaloniki U19
    vs
    PAS Lamia U19
  • 20:00 - 10/12
    Thesprotos U19
    vs
    Apollon Pontou Kalamaria U19
  • Croatia U19 League
  • 16:00 - 10/12
    NK Dugopolje U19
    vs
    ZNK Osijek U19
  • 17:00 - 10/12
    Hajduk Split U19
    vs
    HNK Sibenik U19
  • 17:00 - 10/12
    Zagreb locomotive U19
    vs
    Slaven Belupo U19
  • 17:00 - 10/12
    NK Varazdin U19
    vs
    Inter Zapresic U19
  • 19:00 - 10/12
    NK Rudes U19
    vs
    Rijeka U19
  • 19:00 - 10/12
    Dinamo Zagreb U19
    vs
    Mladost Zdralovi U19
  • 19:00 - 10/12
    HNK Cibalia U19
    vs
    Sesvete U19
  • 21:00 - 10/12
    NK Istra 1961 U19
    vs
    HNK Gorica U19
  • Tipsport Cup
  • 16:30 - 10/12
    Hradec Kralove
    vs
    Chrudim
  • Giao Hữu
  • 16:30 - 10/12
    Ankaragucu
    vs
    Sivasspor
  • 16:30 - 10/12
    Racing Genk
    vs
    Elche
  • 17:00 - 10/12
    Widzew lodz
    vs
    Rukh Vynnyky
  • 17:00 - 10/12
    Real Sociedad
    vs
    Rayo Vallecano
  • 17:00 - 10/12
    Spezia
    vs
    Sampdoria Youth
  • 17:00 - 10/12
    Rennes
    vs
    Celtic FC
  • 17:00 - 10/12
    Nice
    vs
    Girona
  • 17:30 - 10/12
    GKS Jastrzebie
    vs
    Skra Czestochowa
  • 17:30 - 10/12
    Real Valladolid
    vs
    Lille
  • 18:00 - 10/12
    HNK Gorica
    vs
    NK Aluminij
  • 18:00 - 10/12
    Karkonosze Jelenia Gora
    vs
    Baumit Jablonec
  • 18:00 - 10/12
    Rapid Bucuresti
    vs
    Borussia Dortmund
  • 18:00 - 10/12
    PSV Eindhoven
    vs
    Rakow Czestochowa
  • 18:30 - 10/12
    Korona Kielce
    vs
    GKS Katowice
  • 18:30 - 10/12
    Arka Gdynia
    vs
    Chojniczanka Chojnice
  • 18:30 - 10/12
    Club Brugge
    vs
    Excelsior SBV
  • 19:00 - 10/12
    Darmstadt
    vs
    SV Morlautern
  • 19:00 - 10/12
    Feyenoord
    vs
    Oostende
  • 19:00 - 10/12
    Legia Warszawa
    vs
    Motor Lublin
  • 19:00 - 10/12
    VfL Wolfsburg
    vs
    Nordsjaelland
  • 19:00 - 10/12
    SC Paderborn 07
    vs
    VfL Osnabruck
  • 19:00 - 10/12
    Osasuna
    vs
    Lorient
  • 19:00 - 10/12
    VfL Bochum
    vs
    Karlsruher SC
  • 19:00 - 10/12
    Gornik Zabrze
    vs
    Miedz Legnica
  • 19:30 - 10/12
    Borussia Dortmund
    vs
    Fiorentina
  • 20:00 - 10/12
    Panaitolikos Agrinio
    vs
    Asteras Tripolis
  • 20:00 - 10/12
    Bocholt FC
    vs
    Oldenburg
  • 20:00 - 10/12
    St.Polten
    vs
    LASK Linz
  • 20:00 - 10/12
    FC Wil 1900
    vs
    SC Freiburg (Youth)
  • 20:00 - 10/12
    Bayer Leverkusen
    vs
    Glasgow Rangers
  • 20:00 - 10/12
    Augsburg
    vs
    Grasshopper
  • 20:00 - 10/12
    Lugano
    vs
    Monza
  • 20:00 - 10/12
    Leicester City
    vs
    Troyes
  • 20:00 - 10/12
    Bastia
    vs
    Guadeloupe
  • 20:30 - 10/12
    Konyaspor
    vs
    Gazisehir Gaziantep
  • 21:00 - 10/12
    Nimes
    vs
    Rodez Aveyron
  • 21:00 - 10/12
    Istanbul Basaksehir
    vs
    Westerlo
  • 21:00 - 10/12
    Rapid Bucuresti
    vs
    Fiorentina
  • 21:00 - 10/12
    Udinese
    vs
    West Ham United
  • 21:30 - 10/12
    Olimpia Elblag
    vs
    Jaguar Gdansk
  • 22:00 - 10/12
    RCD Espanyol
    vs
    Torino
  • 22:00 - 10/12
    Trabzonspor
    vs
    Kasimpasa
  • 22:00 - 10/12
    Fenerbahce
    vs
    Salernitana
  • 22:00 - 10/12
    Montpellier
    vs
    Lens
  • 22:00 - 10/12
    Quevilly
    vs
    Stade Lavallois MFC
  • 22:59 - 10/12
    Mallorca
    vs
    FSV Mainz 05
  • 22:59 - 10/12
    FC Twente Enschede
    vs
    Sparta Rotterdam
  • 23:30 - 10/12
    Basel
    vs
    SV Waldhof Mannheim
  • 00:00 - 11/12
    Real Betis
    vs
    Manchester United
  • 00:00 - 11/12
    Olympiakos Piraeus
    vs
    Nottingham Forest
  • 00:00 - 11/12
    Galatasaray
    vs
    Adana Demirspor
  • 01:00 - 11/12
    Real Sociedad
    vs
    Anderlecht
  • German Junioren Bundesliga Cup
  • 17:00 - 10/12
    Nurnberg U19
    vs
    Hertha Berlin U19
  • 17:00 - 10/12
    Koln U19
    vs
    Holstein Kiel U19
  • Turkey 3. Ligi B
  • 17:00 - 10/12
    Bayrampasa
    vs
    Orduspor
  • 18:00 - 10/12
    Yeni Orduspor
    vs
    Yomraspor
  • 18:00 - 10/12
    Catalca Spor
    vs
    Yeni Amasya Spor
  • 18:00 - 10/12
    Bergama Belediyespor
    vs
    Halide Edip Adivarspor
  • 18:00 - 10/12
    Cankaya FK
    vs
    Sapanca Genclikspor
  • 18:00 - 10/12
    Kepez Belediyespor
    vs
    Arguvan
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division
  • 17:00 - 10/12
    Motril
    vs
    CD Huracan Melilla
  • 18:00 - 10/12
    Arucas CF
    vs
    UD Gran Tarajal ST
  • 18:00 - 10/12
    UD Levante B
    vs
    UD Rayo Ibense
  • 21:30 - 10/12
    CD Mirandes B
    vs
    CyDL Jupiter Leones
  • 21:30 - 10/12
    CD Cortes
    vs
    CD Subiza
  • 21:30 - 10/12
    Pamplona
    vs
    Avance Ezcabarte
  • 21:45 - 10/12
    CD La Virgen Del Camino
    vs
    UD Santa Marta
  • 21:45 - 10/12
    Valle de Egues
    vs
    Lagunak
  • 21:45 - 10/12
    Alesves
    vs
    CD Oberena
  • 21:45 - 10/12
    SD Torina
    vs
    CD Guarnizo
  • 22:00 - 10/12
    Atzeneta UE
    vs
    Acero
  • 22:00 - 10/12
    Inter Manacor
    vs
    San Jodie
  • 22:00 - 10/12
    Santanyi
    vs
    PE Sant Jordi
  • 22:00 - 10/12
    CD Cantolagua
    vs
    UDC Txantrea KKE
  • 22:00 - 10/12
    U.M. Escobedo
    vs
    CF Vimenor
  • 22:00 - 10/12
    Hercules II
    vs
    Torrent C.F
  • 22:30 - 10/12
    La Solana
    vs
    CD Illescas
  • 22:30 - 10/12
    CD Touring
    vs
    SD Deusto
  • 22:30 - 10/12
    UD Poblense
    vs
    CE Mercadal
  • 22:30 - 10/12
    Aurrera Ondarroa
    vs
    Pasaia KE
  • 22:30 - 10/12
    Anaitasuna
    vs
    CD Basconia
  • 22:30 - 10/12
    CD Binissalem
    vs
    Constancia
  • 22:59 - 10/12
    Leioa
    vs
    CD Vitoria(SPA)
  • 22:59 - 10/12
    Andratks
    vs
    CF Platges De Calvia
  • 22:59 - 10/12
    Portmany
    vs
    Llosetense
  • 22:59 - 10/12
    Azkoyen
    vs
    CD Huarte
  • 22:59 - 10/12
    Atletico Albericia
    vs
    Castro
  • 22:59 - 10/12
    Cultural de Durango
    vs
    Urduliz FT
  • 22:59 - 10/12
    CD Padura
    vs
    CD Lagun Onak
  • 23:30 - 10/12
    Villa Santa Brigida
    vs
    UD Ibarra
  • 00:00 - 11/12
    UCD Burlades
    vs
    CD Beti Onak
  • 00:30 - 11/12
    Tomelloso
    vs
    CD Villacanas
  • 01:00 - 11/12
    Club Deportivo Tropezon
    vs
    CD Cayon
  • 01:00 - 11/12
    CD Azuaga
    vs
    Atletico Pueblonuevo
  • Malta First Division League
  • 17:00 - 10/12
    Swieqi United
    vs
    Mqabba FC
  • 19:30 - 10/12
    Mtarfa
    vs
    Sliema Wanderers FC
  • Hong Kong FA Cup
  • 17:00 - 10/12
    LeeMan
    vs
    Southern District
  • Italy Campionato Primavera 4
  • 17:00 - 10/12
    Pontedera U19
    vs
    Novara U20
  • 20:30 - 10/12
    Pro Vercelli U19
    vs
    US Fiorenzuola U19
  • 20:30 - 10/12
    Bari U19
    vs
    Avellino U19
  • 20:30 - 10/12
    Pro Patria U19
    vs
    Trento U19
  • 20:30 - 10/12
    Taranto U19
    vs
    Gelbison U19
  • 20:30 - 10/12
    Giugliano U19
    vs
    Aquila 1902 Montevarchi U19
  • Azerbaijan Division 2
  • 17:00 - 10/12
    Standard Sumgayit II
    vs
    Keshla FK II
  • 17:00 - 10/12
    Turan Tovuz II
    vs
    Qarabag II
  • Italian Youth League B
  • 17:00 - 10/12
    Imolese Calcio Youth
    vs
    Benevento (Youth)
  • 17:00 - 10/12
    Monopoli Youth
    vs
    Pisa U19
  • 17:00 - 10/12
    Perugia Youth
    vs
    Crotone U19
  • 17:00 - 10/12
    Pescara Youth
    vs
    Ternana u20
  • 17:00 - 10/12
    Reggina U19
    vs
    Ascoli Youth
  • 17:00 - 10/12
    Sha LAN U19
    vs
    Virtus Entella U20
  • 17:00 - 10/12
    Spezia U20
    vs
    Cosenza Calcio Youth
  • 20:00 - 10/12
    Genoa Youth
    vs
    S.S.D. Monza 1912 Youth
  • 20:30 - 10/12
    Alessandria Youth
    vs
    Padova U19
  • 20:30 - 10/12
    Brescia U20
    vs
    Parma U20
  • 20:30 - 10/12
    Cittadella U20
    vs
    US Cremonese U20
  • 20:30 - 10/12
    Como U20
    vs
    Vicenza U20
  • 20:30 - 10/12
    FeralpiSalo Youth
    vs
    Pordenone Youth
  • 20:30 - 10/12
    Reggiana U20
    vs
    Venezia F.C. Youth
  • 20:30 - 10/12
    Viterbese Castrense Youth
    vs
    Lazio U20
  • 21:00 - 10/12
    AlbinoLeffe Youth
    vs
    Spal U19
  • Germany Youth U19 League
  • 17:00 - 10/12
    BonnerU19
    vs
    Bayer Leverkusen U19
  • 20:00 - 10/12
    Karlsruher SC U19
    vs
    FC Astoria Walldorf U19
  • Hạng Nhất Thổ Nhĩ Kỳ
  • 17:30 - 10/12
    Keciorengucu
    vs
    Adanaspor
  • 17:30 - 10/12
    Tuzlaspor
    vs
    Caykur Rizespor
  • 20:00 - 10/12
    Denizlispor
    vs
    Altay Spor Kulubu
  • 22:59 - 10/12
    Goztepe
    vs
    Manisa BB Spor
  • Hạng 2 Thái Lan
  • 17:30 - 10/12
    Rayong FC
    vs
    Chainat FC
  • 18:00 - 10/12
    Nakhon Si United FC
    vs
    Ayutthaya United
  • 18:30 - 10/12
    Krabi FC
    vs
    JL Chiangmai United FC
  • 19:00 - 10/12
    Customs Department FC
    vs
    Raj Pracha FC
  • Turkiye Lig3
  • 18:00 - 10/12
    Utkoi
    vs
    Batman Petrolspor
  • 18:00 - 10/12
    Inegolspor
    vs
    Ankaraspor FK
  • 18:00 - 10/12
    Etimesgut Belediye Spor
    vs
    Kirsehir Koyhizmetleri
  • Ngoại Hạng Iraq
  • 18:00 - 10/12
    Naft Alwasat
    vs
    Arbil
  • 18:00 - 10/12
    Al-Naft
    vs
    Al Talaba
  • 18:00 - 10/12
    Al Sinaah
    vs
    Al-Hudod
  • 20:45 - 10/12
    Zakho
    vs
    Naft Misan
  • 22:30 - 10/12
    Al Shorta
    vs
    Naft Al Junoob
  • Spanish Ladies Premier League B
  • 18:00 - 10/12
    Deportivo La Coruna W
    vs
    Cordoba (w)
  • Spain Youth League
  • 18:00 - 10/12
    Alcorcon U19
    vs
    Atletico de Madrid U19
  • 18:00 - 10/12
    UD San Fernando U19
    vs
    Tenerife U19
  • 18:00 - 10/12
    Valladolid U19
    vs
    Getafe U19
  • 18:30 - 10/12
    Girona U19
    vs
    Gimnastic Tarragona U19
  • 18:30 - 10/12
    CE Europa U19
    vs
    CF Badalona U19
  • 19:00 - 10/12
    Ibarra U19
    vs
    Las Palmas U19
  • 19:00 - 10/12
    CF Juventud Laguna U19
    vs
    CD Maspalomas U19
  • 19:00 - 10/12
    SD San Jose U19
    vs
    CD Orientacion Maritima U19
  • 20:00 - 10/12
    Arucas CF U19
    vs
    CD Sobradillo U19
  • 21:30 - 10/12
    Toledo U19
    vs
    Alboraya U19
  • 22:00 - 10/12
    Santutxu U19
    vs
    Osasuna U19
  • 22:00 - 10/12
    Real Murcia U19
    vs
    Valencia U19
  • 22:00 - 10/12
    Compostela U19
    vs
    Covadonga U19
  • 22:00 - 10/12
    CD Diocesano U19
    vs
    Badazous U19
  • 22:00 - 10/12
    Alcobendas CF U19
    vs
    Leganes U19
  • 22:30 - 10/12
    Espanyol U19
    vs
    Real Zaragoza U19
  • 23:30 - 10/12
    CF Rayo Majadahonda U19
    vs
    AD Sporting Hortaleza U19
  • 00:00 - 11/12
    FE Grama U19
    vs
    Sabadell U19
  • 00:00 - 11/12
    UD Cornella U19
    vs
    Barcelona U19
  • Hong Kong Women Premier League
  • 18:00 - 10/12
    Citizen AA (w)
    vs
    Shatin (w)
  • 20:00 - 10/12
    Wofoo Tai Po (w)
    vs
    HKFC (w)
  • Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2
  • 18:00 - 10/12
    Trofense U19
    vs
    Marinhas FC U19
  • 18:00 - 10/12
    Benfica U19
    vs
    Maritimo U19
  • 22:00 - 10/12
    Nogueirense U19
    vs
    Feirense U19
  • 22:00 - 10/12
    Leixoes U19
    vs
    SC Espinho U19
  • 22:00 - 10/12
    LimianosU19
    vs
    Varzim U19
  • 22:00 - 10/12
    Uniao Leiria U19
    vs
    CD Fatima U19
  • 22:00 - 10/12
    CD Mafra U19
    vs
    Sacavenense U19
  • 22:00 - 10/12
    Vilaverdense FC Sub-19
    vs
    SC Mirandela U19
  • 22:00 - 10/12
    Amarante U19
    vs
    Chaves U19
  • 22:00 - 10/12
    GD Fabril U19
    vs
    SC Ferreirense U19
  • 22:00 - 10/12
    Amora FC U19
    vs
    Fc Barreirense U19
  • 22:00 - 10/12
    Luxita U19
    vs
    Padroense U19
  • 22:00 - 10/12
    SC Lamego U19
    vs
    Sousense U19
  • 22:00 - 10/12
    SC Farense U19
    vs
    Clube Oriental Lisboa U19
  • 22:00 - 10/12
    Casa Pia AC U19
    vs
    SC Uniao Torreense U19
  • 22:00 - 10/12
    FC Famalicao U19
    vs
    Braga U19
  • 00:15 - 11/12
    Valadares Gaia FC U19
    vs
    FC Penafiel U19
  • 02:00 - 11/12
    Associacao Naval U19
    vs
    SC Pombal U19
  • Bulgaria Premier League Women
  • 18:00 - 10/12
    FC Puldin (W)
    vs
    FK Etar Veliko Tarnovo (w)
  • Portugal Liga 3
  • 18:00 - 10/12
    Sporting CP B
    vs
    Amora FC
  • 02:00 - 11/12
    Uniao Leiria
    vs
    Real Sport Clube
  • VĐQG Nữ Tây Ban Nha
  • 18:00 - 10/12
    Madrid CFF (w)
    vs
    Colegio Aleman Valencia (w)
  • 01:00 - 11/12
    Barcelona (w)
    vs
    Alhama CF (w)
  • Albania Division 2
  • 18:30 - 10/12
    KS Dinamo Tirana
    vs
    Lushnja KS
  • Championship of Ukraine
  • 18:30 - 10/12
    Maccabi Tamra
    vs
    Hapoel Bnei Zalfa
  • 01:00 - 11/12
    Beitar Tel Aviv Ramla
    vs
    Ironi Modiin
  • Italian Women Division 1
  • 18:30 - 10/12
    Pomigliano (w)
    vs
    Inter Milan (w)
  • 20:30 - 10/12
    Parma s (W)
    vs
    Fiorentina (w)
  • 20:30 - 10/12
    Sassuolo (w)
    vs
    AC Milan (w)
  • Germany Oberliga NOFV
  • 18:30 - 10/12
    Turk Gucu Friedberg
    vs
    FSV Fernwald
  • 19:00 - 10/12
    Rostocker FC
    vs
    FSV Union Furstenwalde
  • 19:00 - 10/12
    Tus Dassendorf
    vs
    SC Victoria Hamburg
  • 19:00 - 10/12
    Arminia Ludwigshafen
    vs
    SV Auersmacher
  • 19:00 - 10/12
    FC Oberlausitz
    vs
    Einheit Rudolstadt
  • 19:00 - 10/12
    SC Freital
    vs
    FC Einheit Wernigerode
  • 19:00 - 10/12
    FC Blaus Weiss 90 Berlin
    vs
    RSV Eintracht
  • 19:00 - 10/12
    SV Westerhausen
    vs
    VFC Plauen
  • 19:00 - 10/12
    FC Frankfurt
    vs
    TSG Neustrelitz
  • 19:00 - 10/12
    VfB 1921 Krieschow
    vs
    Budissa Bautzen
  • 19:00 - 10/12
    Ludwigsfelder FC
    vs
    VfB Auerbach
  • 19:00 - 10/12
    FSV Optik Rathenow
    vs
    FC Mecklenburg Schwerin
  • 19:00 - 10/12
    MSV Neuruppin
    vs
    Mahdov FC
  • 19:00 - 10/12
    FC An der Fahner Hohe
    vs
    Wacker Nordhausen
  • 19:00 - 10/12
    Eilenburg
    vs
    Bischofswerdaer FV
  • 19:00 - 10/12
    SV Blau-Weiss Zorbau
    vs
    SG Union Sandersdorf
  • 19:00 - 10/12
    Grimma
    vs
    Hallen
  • 20:00 - 10/12
    SG Dynamo Schwerin
    vs
    SC Staaken
  • 20:00 - 10/12
    1. FC Gievenbeck
    vs
    SC Paderborn 07 II
  • 20:00 - 10/12
    FC Karbach
    vs
    Sportfreunde Eisbachtal
  • 20:00 - 10/12
    SC BW 94 Papenburg
    vs
    FC Hansa Luneburg
  • 20:00 - 10/12
    SV Ramlingen Ehlershausen
    vs
    Freie Turnerschaft Braunschweig
  • 20:00 - 10/12
    FC Schoningen08
    vs
    Heeslinger SC
  • 20:00 - 10/12
    MTV Gifhorn
    vs
    Arminia Hannover
  • 20:00 - 10/12
    TuS Bersenbruck
    vs
    Lupo-Martini Wolfsburg
  • 20:00 - 10/12
    FC Türkiye Wilhelmsburg
    vs
    Altona 93
  • 20:00 - 10/12
    Rotenburger SV
    vs
    HSC Hannover
  • 20:00 - 10/12
    Eintracht Stadtallendorf
    vs
    SV Unter-Flockenbach
  • 20:00 - 10/12
    KSV Vatan Sport Bremen
    vs
    TuS Schwachhausen
  • 20:00 - 10/12
    OSC Bremerhaven
    vs
    Blumenthaler SV
  • 20:00 - 10/12
    SV Weidenhausen
    vs
    Steinbach
  • 20:00 - 10/12
    BTS Neustadt
    vs
    Union 60 Bremen
  • 20:00 - 10/12
    TuS Komet Arsten
    vs
    TS Woltmershausen
  • 20:00 - 10/12
    Kaiserslautern (Youth)
    vs
    FK Pirmasens
  • 21:00 - 10/12
    ASC 09 Dortmund
    vs
    SpVgg Vreden 1921
  • 21:00 - 10/12
    TuS Kirchberg 1909
    vs
    TSV Schott Mainz
  • 21:00 - 10/12
    Aumund-Vegesack
    vs
    Leher TS
  • 21:30 - 10/12
    Engers
    vs
    Wadegesi Heim
  • 21:30 - 10/12
    TSG Pfeddersheim
    vs
    Ahrweiler BC
  • 21:30 - 10/12
    FV Dudenhofen
    vs
    FSV Jagersburg
  • 21:30 - 10/12
    Hertha Wiesbach
    vs
    TUS Mechtersheim
  • 22:00 - 10/12
    FC 1906 Erlensee
    vs
    Rot-Weiss Walldorf
  • 22:00 - 10/12
    TuSpo Surheide
    vs
    ESC Geestemunde
  • 22:00 - 10/12
    Adams Sam Beek
    vs
    Erndtebruck
  • 22:15 - 10/12
    SC Preussen Munster II
    vs
    TSV Victoria Clarholz
  • Greece National B
  • 18:45 - 10/12
    AE Kifisias
    vs
    Ierapetra
  • 19:45 - 10/12
    Irodotos
    vs
    Kallithea
  • Saudi Arabia Division 2
  • 18:50 - 10/12
    Al Safa(KSA)
    vs
    Al-Sharq
  • 18:55 - 10/12
    Al Nairyah
    vs
    Wajj
  • 19:10 - 10/12
    Al-Washm
    vs
    Sajer FC
  • 19:20 - 10/12
    Al-Rayyan
    vs
    Al-Suqoor(KSA)
  • 19:30 - 10/12
    Bisha FC
    vs
    Al-Rawdhah
  • 19:35 - 10/12
    Qilwah
    vs
    Al Bukayriyah
  • 23:10 - 10/12
    Al Shuaib
    vs
    Al-Zlfe
  • 23:35 - 10/12
    Al-Ansar
    vs
    AL-jeel
  • Saudi Arabia Youth League
  • 18:50 - 10/12
    Al-Ettifaq (Youth)
    vs
    Al-Faisaly Harmah Youth
  • 18:55 - 10/12
    Hajer (Youth)
    vs
    Al-Fath (Youth)
  • 19:15 - 10/12
    Al Raed U20
    vs
    Arar (Youth)
  • 19:30 - 10/12
    Al-Nasr (Youth)
    vs
    Al-Taawon Youths
  • 19:35 - 10/12
    Ohud Medina Youths
    vs
    Jeddah Youth
  • 19:45 - 10/12
    Al-Ittihad (Youth)
    vs
    Al Khaleej Youths
  • 23:45 - 10/12
    Al Ahli Jeddah (Youth)
    vs
    Al-Ansar Youths
  • Hạng Nhất Anh
  • 19:00 - 10/12
    Blackburn Rovers
    vs
    Preston North End
  • 19:30 - 10/12
    Rotherham United
    vs
    Bristol City
  • 21:00 - 10/12
    Reading
    vs
    Coventry City
  • 22:00 - 10/12
    Millwall
    vs
    Wigan Athletic
  • 22:00 - 10/12
    Sheffield United
    vs
    Huddersfield Town
  • 22:00 - 10/12
    Blackpool
    vs
    Birmingham City
  • 22:00 - 10/12
    Swansea City
    vs
    Norwich City
  • 22:00 - 10/12
    Middlesbrough
    vs
    Luton Town
  • 22:00 - 10/12
    Stoke City
    vs
    Cardiff City
  • Germany Regionalliga
  • 19:00 - 10/12
    SV Babelsberg 03
    vs
    Energie Cottbus
  • 19:00 - 10/12
    ZFC Meuselwitz
    vs
    Tennis Borussia Berlin
  • 20:00 - 10/12
    Havelse
    vs
    Kickers Emden
  • 20:00 - 10/12
    Kickers Offenbach
    vs
    Red and White Koblenz
  • 20:00 - 10/12
    Carl Zeiss Jena
    vs
    FC Lokomotive Leipzig
  • 20:00 - 10/12
    SV Lippstadt
    vs
    Schalke 04 (Youth)
  • 20:00 - 10/12
    Monchengladbach AM.
    vs
    Duren
  • 20:00 - 10/12
    Wiedenbruck
    vs
    Wuppertaler
  • 20:00 - 10/12
    Wattenscheid 09
    vs
    Rot-Weiss Ahlen
  • 20:00 - 10/12
    SV Straelen
    vs
    Rot-Weiss Oberhausen
  • 20:00 - 10/12
    VFB Lubeck
    vs
    Bremer SV
  • 20:00 - 10/12
    SV Atlas Delmenhorst
    vs
    Phonix Lubeck
  • 20:00 - 10/12
    FC 08 Hombrug
    vs
    Freiberg
  • 20:00 - 10/12
    FSV Mainz 05 (Youth)
    vs
    SG Barockstadt
  • 20:00 - 10/12
    Hessen Kassel
    vs
    FSV Frankfurt
  • 20:00 - 10/12
    TSV Steinbach Haiger
    vs
    Bahlinger
  • 20:00 - 10/12
    TSG Balingen
    vs
    Vfr Aalen
  • 20:00 - 10/12
    SSV Ulm 1846
    vs
    Eintracht Trier
  • 20:00 - 10/12
    VfB Stuttgart II
    vs
    VfR Wormatia Worms
  • 21:30 - 10/12
    Koln Am
    vs
    FC Kaan-Marienborn
  • 22:00 - 10/12
    SSV Jeddeloh
    vs
    Hamburger SV (Youth)
  • Spanish Segunda Division B
  • 19:00 - 10/12
    Granada CF B
    vs
    UCAM Murcia
  • 22:00 - 10/12
    Cadiz B
    vs
    Real Betis B
  • 22:00 - 10/12
    Alcorcon B
    vs
    CD Artistico Navalcarnero
  • 22:30 - 10/12
    UD Mutilve
    vs
    Alfaro
  • 22:30 - 10/12
    Burgos Promesas
    vs
    CD Cristo Atletico
  • 22:59 - 10/12
    AD San Juan
    vs
    UD Logrones B
  • 22:59 - 10/12
    Rio Sports
    vs
    CD Tudelano
  • 00:00 - 11/12
    Sevilla Atletico
    vs
    Xerez Deportivo FC
  • 00:00 - 11/12
    CD Guijuelo
    vs
    Bergantinos CF
  • Slovenia 1.Liga
  • 19:00 - 10/12
    NK Bravo
    vs
    FC Koper
  • Malta Premier League
  • 19:00 - 10/12
    Birkirkara FC
    vs
    Balzan FC
  • 19:00 - 10/12
    Pieta Hotspurs
    vs
    Sirens
  • Indian Super League
  • 19:00 - 10/12
    FC Goa
    vs
    Odisha FC
  • 21:00 - 10/12
    Northeast United
    vs
    Chennai Titans
  • England U21 League Cup
  • 19:00 - 10/12
    Southampton U21
    vs
    Everton U21
  • 21:00 - 10/12
    Wolverhampton U21
    vs
    Cardiff City U21
  • Kenya Premier League
  • 19:00 - 10/12
    Bidco United
    vs
    Tusker
  • 19:00 - 10/12
    KCB SC
    vs
    Nzoia United
  • 19:00 - 10/12
    Kenya Police FC
    vs
    Bandari
  • Iceland Pre-Season Cup
  • 19:00 - 10/12
    Stjarnan Gardabaer
    vs
    Valur Reykjavik
  • Rwanda Womens League
  • 19:00 - 10/12
    Kayonza WFC (W)
    vs
    Inyemera WFC (w)
  • 19:00 - 10/12
    AS Kigali (w)
    vs
    Kamonyi FC (w)
  • 19:00 - 10/12
    IPM WFC (W)
    vs
    Youvia WFC (W)
  • 19:00 - 10/12
    ES Mutunda (w)
    vs
    Fatima (w)
  • 19:00 - 10/12
    Bugesera (w)
    vs
    Freedom (w)
  • Argentina Women Regional League
  • 19:00 - 10/12
    Talleres de Remedios de Escalada (W)
    vs
    AD Berazategui (W)
  • 19:00 - 10/12
    Defensores de Cambaceres (W)
    vs
    Chacarita Jnr (W)
  • 19:00 - 10/12
    Sportivo Barracas (W)
    vs
    Club Villas Unidas (W)
  • 19:00 - 10/12
    Arsenal de Sarandi (W)
    vs
    Deportivo Laferrere (W)
  • 19:00 - 10/12
    CA Tigre (W)
    vs
    Argentino Quilmes (W)
  • 03:00 - 11/12
    Atletico de Rafaela (W)
    vs
    Nueva Chicago (W)
  • 03:00 - 11/12
    Juventud Unida (W)
    vs
    San Martin de Burzaco (W)
  • 03:00 - 11/12
    Sportivo Italiano (W)
    vs
    ADCC (W)
  • 03:00 - 11/12
    CA Ituzaingo (W)
    vs
    Sacachispas FC (W)
  • 06:00 - 11/12
    San Luis FC (W)
    vs
    CA Talleres de Cordoba (W)
  • FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga
  • 19:00 - 10/12
    KF Besa Doberdoll
    vs
    Lokomotiva Skopje
  • 19:00 - 10/12
    FK Rinija Gostivar
    vs
    FK Karaorman
  • 19:00 - 10/12
    Kamenica-Sasa
    vs
    Pelister Bitola
  • 19:00 - 10/12
    FK Sloga 1934 Vinica
    vs
    Detonit Plachkovica
  • 19:00 - 10/12
    FK Teteks Tetovo
    vs
    KF Arsimi
  • 19:00 - 10/12
    Voska Sport
    vs
    Borec Veles
  • 19:00 - 10/12
    Belasica Strumica
    vs
    FK Ohrid 2004
  • England League 1
  • 19:30 - 10/12
    Ipswich Town
    vs
    Peterborough United
  • 19:30 - 10/12
    Shrewsbury Town
    vs
    Bolton Wanderers
  • 21:00 - 10/12
    Forest Green Rovers
    vs
    Cheltenham Town
  • 21:00 - 10/12
    Burton Albion
    vs
    Derby County
  • 22:00 - 10/12
    Lincoln City
    vs
    Wycombe Wanderers
  • 22:00 - 10/12
    Cambridge United
    vs
    Plymouth Argyle
  • 22:00 - 10/12
    Bristol Rovers
    vs
    Port Vale
  • 22:00 - 10/12
    Milton Keynes Dons
    vs
    Fleetwood Town
  • 22:00 - 10/12
    Oxford United
    vs
    Barnsley
  • 22:00 - 10/12
    Exeter City
    vs
    Sheffield Wednesday
  • NPF championship
  • 19:30 - 10/12
    Dartford
    vs
    Bath City
  • 21:00 - 10/12
    Slough Town
    vs
    Havant Waterlooville
  • 22:00 - 10/12
    Chippenham Town
    vs
    Ebbsfleet United
  • 22:00 - 10/12
    Concord Rangers
    vs
    Hungerford Town
  • 22:00 - 10/12
    Dover Athletic
    vs
    Worthing
  • 22:00 - 10/12
    Eastbourne Borough
    vs
    Oxford City
  • 22:00 - 10/12
    Farnborough Town
    vs
    Hemel Hempstead Town
  • 22:00 - 10/12
    Hampton Richmond Borough
    vs
    Cheshunt
  • 22:00 - 10/12
    St Albans City
    vs
    Chelmsford City
  • 22:00 - 10/12
    Tonbridge Angels
    vs
    Weymouth
  • Cyprus 2 Division
  • 19:30 - 10/12
    Othellos Athienou
    vs
    Omonia Aradippou
  • 19:30 - 10/12
    Peyia 2014
    vs
    MEAP Nisou
  • 19:30 - 10/12
    Dignis Yepsonas
    vs
    Omonia 29is Maiou
  • 19:30 - 10/12
    AE Zakakiou
    vs
    Agia Napa
  • 19:30 - 10/12
    PAEEK
    vs
    Xylotympou
  • 19:30 - 10/12
    Ermis Aradippou
    vs
    Olympiada Lympion
  • Belgium Women\\\'s Premier League
  • 19:30 - 10/12
    Zulte Waregem VV (w)
    vs
    Oud Heverlee Leuven (w)
  • 21:30 - 10/12
    Club Brugge (w)
    vs
    KAA Gent Ladies (w)
  • 21:30 - 10/12
    Standard Liege (w)
    vs
    Racing Genk (w)
  • Northern German state premier league - bayern
  • 19:30 - 10/12
    VFB Fortuna Chemnitz
    vs
    international Leipzig FC
  • 22:00 - 10/12
    SC Velbert
    vs
    DJK Adler Union Frintrop
  • Schleswig Holstein Liga
  • 19:30 - 10/12
    TSV Bordesholm
    vs
    SV Grun-Weib Siebenbaumen
  • 20:00 - 10/12
    Heider SV
    vs
    Husumer SV
  • 20:00 - 10/12
    Union Neumunster
    vs
    Weiche Flensburg 08 II
  • 20:00 - 10/12
    TSV Pansdorf
    vs
    TSB Flensburg
  • 00:00 - 11/12
    Oldenburger SV
    vs
    Dornbreite Lubeck
  • Cyprus Division 3
  • 19:30 - 10/12
    Kouris Erimi
    vs
    Aspis Pylas
  • 19:30 - 10/12
    Asil Lysi
    vs
    ENAD Polis
  • Malawi Challenge Cup
  • 19:30 - 10/12
    Big Bullets FC
    vs
    Silver Strikers
  • Professional Tunisian League 2
  • 19:30 - 10/12
    AS Gabes
    vs
    A.S.Marsa
  • 19:30 - 10/12
    AS Mhamdia
    vs
    CS Korba
  • 19:30 - 10/12
    AS Oued Ellil
    vs
    CO Medenine
  • 19:30 - 10/12
    CS Bembla
    vs
    Jendouba Sport
  • 19:30 - 10/12
    Jerba Midoun
    vs
    ES Rades
  • 19:30 - 10/12
    J.S. Kairouanaise
    vs
    Espoir Rogba
  • Hạng 4 Anh
  • 20:00 - 10/12
    Harrogate Town
    vs
    Northampton Town
  • 22:00 - 10/12
    Newport County
    vs
    Doncaster Rovers
  • 22:00 - 10/12
    Sutton United
    vs
    Colchester United
  • 22:00 - 10/12
    Stevenage Borough
    vs
    Mansfield Town
  • 22:00 - 10/12
    Grimsby Town
    vs
    Tranmere Rovers
  • 22:00 - 10/12
    Swindon Town
    vs
    AFC Wimbledon
  • England Southern Premier League
  • 20:00 - 10/12
    Poole Town
    vs
    Winchester City
  • 21:30 - 10/12
    Yate Town
    vs
    Hendon
  • 22:00 - 10/12
    Beaconsfield SYCOB
    vs
    Salisbury FC
  • 22:00 - 10/12
    Chesham United
    vs
    Plymouth Parkway
  • 22:00 - 10/12
    Harrow Borough
    vs
    Tiverton Town
  • 22:00 - 10/12
    Hayes Yeading United
    vs
    Metropolitan Police
  • 22:00 - 10/12
    Merthyr Town
    vs
    Gosport Borough
  • 22:00 - 10/12
    North Leigh
    vs
    Dorchester Town
  • 22:00 - 10/12
    Swindon Supermarine
    vs
    Hartley Wintney
  • 22:00 - 10/12
    Truro City
    vs
    Hanwell Town
  • 22:00 - 10/12
    Weston Super Mare
    vs
    Bracknell Town
  • England Northern Premier League
  • 20:00 - 10/12
    Nantwich Town
    vs
    Lancaster City
  • 20:00 - 10/12
    Whitby Town
    vs
    Matlock Town
  • 21:00 - 10/12
    Bamber Bridge
    vs
    Stafford Rangers
  • 22:00 - 10/12
    Gainsborough Trinity
    vs
    Warrington Rylands
  • 22:00 - 10/12
    Morpeth Town
    vs
    Warrington Town AFC
  • England Ryman(Isthmian) League Premier Division
  • 20:00 - 10/12
    Brightlingsea Regent
    vs
    Horsham
  • 20:00 - 10/12
    Folkestone
    vs
    Bognor Regis Town
  • 20:00 - 10/12
    lewes
    vs
    Canvey Island
  • 20:00 - 10/12
    Potters Bar Town
    vs
    Margate
  • 21:00 - 10/12
    Bishop's Stortford
    vs
    Herne Bay
  • 21:00 - 10/12
    Hornchurch
    vs
    Kingstonian
  • 21:00 - 10/12
    Wingate Finchley
    vs
    Carshalton Athletic FC
  • 22:00 - 10/12
    Billericay Town
    vs
    Corinthian Casuals
  • 22:00 - 10/12
    Hastings United
    vs
    Bowers Pitsea
  • Welsh Premier League
  • 20:00 - 10/12
    Connahs Quay Nomads FC
    vs
    Aberystwyth Town
  • 20:00 - 10/12
    Flint Town
    vs
    UWIC Inter Cardiff
  • Ngoại Hạng Lebanon
  • 20:00 - 10/12
    Al-Ansar (LIB)
    vs
    Al-Nejmeh
  • VĐQG Tunisian
  • 20:00 - 10/12
    Esperance Sportive de Tunis
    vs
    Sifakesi
  • Montenegro Prva Crnogorska Liga
  • 20:00 - 10/12
    Mornar
    vs
    Decic Tuzi
  • The lowlands of Scotland League
  • 20:00 - 10/12
    Spartans
    vs
    Gretna
  • Greece Divison C
  • 20:00 - 10/12
    Poros
    vs
    Almyros Gaziou
  • 20:00 - 10/12
    Marko
    vs
    Agios Nikolaos
  • Rwanda National League
  • 20:00 - 10/12
    Marines FC
    vs
    Gorilla FC
  • 20:00 - 10/12
    Kiyovu FC
    vs
    Police(RWA)
  • 23:30 - 10/12
    Etincelles
    vs
    Rayon Sports FC
  • Zambia Super League
  • 20:00 - 10/12
    Zanaco
    vs
    Green Buffaloes
  • 20:00 - 10/12
    NAPSA Stars
    vs
    Prison Leopards FC
  • 20:00 - 10/12
    Kabwe Warriors
    vs
    Nchanga Rangers
  • Ireland Leinster Senior League
  • 20:00 - 10/12
    St Patricks CY
    vs
    Liffeys Pearse
  • 21:00 - 10/12
    Castleview FC
    vs
    Rockmount
  • 21:00 - 10/12
    Ringmahon Rangers
    vs
    University College Cork
  • 21:00 - 10/12
    Avomdale United
    vs
    Blarney United
  • Belgium Reserve Cup
  • 20:00 - 10/12
    AS Eupen U21
    vs
    St.-Truidense U21
  • Burundi League
  • 20:00 - 10/12
    Vitalo
    vs
    Romania Inter Star
  • Chinese Champions League
  • 20:00 - 10/12
    Needham Market
    vs
    Rushden Diamonds
  • 20:00 - 10/12
    Stourbridge
    vs
    Alvechurch
  • 21:00 - 10/12
    Basford Utd
    vs
    Royston Town
  • 22:00 - 10/12
    Bedford Town
    vs
    Stratford Town
  • 22:00 - 10/12
    Coalville
    vs
    Rushall Olympic
  • 22:00 - 10/12
    Hitchin Town
    vs
    Barwell
  • 22:00 - 10/12
    Ilkeston Town
    vs
    Tamworth
  • 22:00 - 10/12
    Mickleover Sports
    vs
    Kings Langley
  • 22:00 - 10/12
    Nuneaton Borough
    vs
    Leiston FC
  • 22:00 - 10/12
    Redditch United
    vs
    Hednesford Town
  • 22:00 - 10/12
    St Ives Town
    vs
    Bromsgrove Sporting FC
  • German Frauen Bundesliga
  • 20:00 - 10/12
    Bayern Munchen (w)
    vs
    Bayer Leverkusen (w)
  • Uganda Premier League
  • 20:00 - 10/12
    SC Villa
    vs
    defense forces
  • Italy C1
  • 20:30 - 10/12
    Alessandria
    vs
    Montevarchi
  • 20:30 - 10/12
    A.C. Reggiana 1919
    vs
    Olbia
  • 20:30 - 10/12
    San Donato Tavarnelle
    vs
    Imolese
  • 20:30 - 10/12
    Sassari Torres
    vs
    Gubbio
  • 20:30 - 10/12
    Vis Pesaro
    vs
    Cesena
  • 23:30 - 10/12
    Lucchese
    vs
    Carrarese
  • 23:30 - 10/12
    Pontedera
    vs
    Fermana
  • 23:30 - 10/12
    Rimini
    vs
    Ancona
  • 23:30 - 10/12
    Robur Siena S.S.D.
    vs
    US Fiorenzuola
  • French Championnat Amateur
  • 20:30 - 10/12
    Racing Club de France
    vs
    Saint Malo
  • 21:00 - 10/12
    Beauvais
    vs
    Rennes II
  • 21:00 - 10/12
    Saint Quentin
    vs
    Boulogne
  • 21:30 - 10/12
    ES Wasquehal
    vs
    Haguenau
  • 22:00 - 10/12
    AS Furiani Agliani
    vs
    ASM Belfortaine
  • 22:00 - 10/12
    Chartres FC
    vs
    Blois
  • 22:00 - 10/12
    Jura Sud Foot
    vs
    Evian Thonon Gaillard
  • 22:00 - 10/12
    Louhans-Cuiseaux
    vs
    Frejus St-Raphael
  • 22:59 - 10/12
    Colmar
    vs
    Stade Reims II
  • 22:59 - 10/12
    Epinal
    vs
    Metz B
  • 22:59 - 10/12
    St Pryve St Hilaire
    vs
    Granville
  • 22:59 - 10/12
    Besancon
    vs
    Creteil
  • 22:59 - 10/12
    Voltigeurs Chateaubriant
    vs
    Caen II
  • 22:59 - 10/12
    GOAL FC
    vs
    Yzeure AS
  • 00:00 - 11/12
    Lyonnais II
    vs
    Toulon
  • 00:00 - 11/12
    Sainte Genevieve Sports
    vs
    Bobigny A.C.
  • 00:00 - 11/12
    St. Maur Lusi
    vs
    Fleury Merogis U.S.
  • 00:00 - 11/12
    Maccabi Paris
    vs
    Poissy As
  • 00:00 - 11/12
    Chambly FC
    vs
    Guingamp B
  • 00:00 - 11/12
    Saint-Priest
    vs
    Marignane Gignac
  • 00:00 - 11/12
    CHAMALIERES
    vs
    Vierzon
  • 00:00 - 11/12
    Hyeres
    vs
    Lyon Duchere
  • 00:00 - 11/12
    GRACES
    vs
    Sete FC
  • 00:00 - 11/12
    Auxerre B
    vs
    Aubagne
  • 00:00 - 11/12
    Lorient B
    vs
    FC Bergerac
  • 00:00 - 11/12
    Trelissac
    vs
    Stade Bordelais
  • 00:00 - 11/12
    Saumur OL
    vs
    Les Herbiers
  • 00:00 - 11/12
    Romorantin
    vs
    Angers II
  • 01:00 - 11/12
    Olympique Ales
    vs
    Canet Roussillon
  • Holland Ligue 3
  • 20:30 - 10/12
    Excelsior Maassluis
    vs
    Kozakken Boys
  • 20:30 - 10/12
    FC Lisse
    vs
    Jong Sparta Rotterdam (Youth)
  • 20:30 - 10/12
    Noordwijk
    vs
    HHC Hardenberg
  • 20:30 - 10/12
    OFC Oostzaan
    vs
    IJsselmeervogels
  • 20:30 - 10/12
    Scheveningen
    vs
    Rijnsburgse Boys
  • 21:00 - 10/12
    Quick Boys
    vs
    TEC
  • 21:00 - 10/12
    Spakenburg
    vs
    Koninklijke HFC
  • 21:00 - 10/12
    Volendam (Youth)
    vs
    Katwijk
  • 21:00 - 10/12
    AFC
    vs
    De Treffers
  • Ngoại Hạng Libya
  • 20:30 - 10/12
    Al Mahalla
    vs
    Al Zawi A
  • French Feminines D1
  • 20:30 - 10/12
    Dijon w
    vs
    Reims (w)
  • 20:30 - 10/12
    Rodez Aveyron (w)
    vs
    Guingamp (w)
  • 20:30 - 10/12
    ASJ Soyaux (w)
    vs
    Paris FC (w)
  • Hạng 5 Anh
  • 21:00 - 10/12
    Boreham Wood
    vs
    Southend United
  • 22:00 - 10/12
    Chesterfield
    vs
    Dorking
  • 22:00 - 10/12
    Yeovil Town
    vs
    Scunthorpe United
  • 22:00 - 10/12
    Bromley
    vs
    Wealdstone FC
  • 22:00 - 10/12
    Eastleigh
    vs
    Wrexham
  • 22:00 - 10/12
    Maidenhead United
    vs
    Notts County
  • 22:00 - 10/12
    Maidstone United
    vs
    Altrincham
  • 22:00 - 10/12
    Solihull Moors
    vs
    Aldershot Town
  • 22:00 - 10/12
    Woking
    vs
    York City
  • England Conference North Division
  • 21:00 - 10/12
    Buxton FC
    vs
    Peterborough Sports
  • 21:00 - 10/12
    Chorley FC
    vs
    AFC Telford United
  • 22:00 - 10/12
    Banbury United
    vs
    Curzon Ashton FC
  • 22:00 - 10/12
    Chester FC
    vs
    Alfreton Town
  • 22:00 - 10/12
    Gloucester City
    vs
    Darlington
  • 22:00 - 10/12
    Kettering Town
    vs
    AFC Fylde
  • 22:00 - 10/12
    Spennymoor Town
    vs
    Hereford United
  • 22:00 - 10/12
    Kings Lynn
    vs
    Bradford Park Avenue
  • 22:00 - 10/12
    Scarborough
    vs
    Brackley Town
  • 22:00 - 10/12
    Southport FC
    vs
    Boston United
  • Scotland Bells Challenge Cup
  • 21:00 - 10/12
    Elgin City
    vs
    Clyde
  • 22:00 - 10/12
    Raith Rovers
    vs
    Greenock Morton
  • 22:00 - 10/12
    Queen's Park
    vs
    Montrose
  • 22:00 - 10/12
    Kelty Hearts
    vs
    Linfield FC
  • 22:00 - 10/12
    Hamilton Academical
    vs
    Inverness
  • Luxembourg National Division
  • 21:00 - 10/12
    Hostert
    vs
    Red Boys Differdange
  • 21:30 - 10/12
    CS Petange
    vs
    Mondercange
  • 22:00 - 10/12
    Swift Hesperange
    vs
    Jeunesse Esch
  • 22:59 - 10/12
    Victoria Rosport
    vs
    UN Kaerjeng 97
  • England Ryman(Isthmian) League
  • 21:00 - 10/12
    Chichester City
    vs
    Whitehawk
  • Scottish Highland Football League
  • 21:00 - 10/12
    Brechin City
    vs
    Deveronvale
  • 21:00 - 10/12
    Clachnacuddin
    vs
    Keith
  • 21:00 - 10/12
    Strathspey Thistle
    vs
    Buckie Thistle FC
  • 22:00 - 10/12
    fraserburgh
    vs
    Lossiemouth
  • 22:00 - 10/12
    Banks o Dee
    vs
    Brora Rangers
  • 22:00 - 10/12
    Forres Mechanics
    vs
    Inverurie Loco Works
  • 22:00 - 10/12
    Nairn County
    vs
    Formartine United
  • 22:00 - 10/12
    Rothes
    vs
    Huntly
  • 22:00 - 10/12
    Turriff United
    vs
    Wick Academy
  • Algerian Ligue Professionnelle 2
  • 21:00 - 10/12
    CRB Temouchent
    vs
    ASM Oran
  • 21:00 - 10/12
    ES Ben Aknoun
    vs
    JSM Tiaret
  • 21:00 - 10/12
    GC Mascara
    vs
    RC Relizane
  • 21:00 - 10/12
    MCB Oued Sly
    vs
    MC Saida
  • 21:00 - 10/12
    RC Kouba
    vs
    OM Medea
  • 21:00 - 10/12
    SC Mecheria
    vs
    NA Hussein Dey
  • 21:00 - 10/12
    SKAF Khemis Melina
    vs
    WA Boufarik
  • 21:00 - 10/12
    WA Tlemcen
    vs
    ES Mostaganem
  • Belgium Women 1st National
  • 21:00 - 10/12
    Moldavo (w)
    vs
    Kontich FC (w)
  • 22:59 - 10/12
    ASE de Chastre (w)
    vs
    KSKV Zwevezele (w)
  • Angola Girabola League
  • 21:00 - 10/12
    CRD Libolo
    vs
    Cuando Cubango
  • 21:30 - 10/12
    Sporting Cabinda
    vs
    Interclube Luanda
  • 21:30 - 10/12
    Isaac de Benguela
    vs
    Progresso da Lunda Sul
  • 22:00 - 10/12
    Petro Atletico de Luanda
    vs
    Sagrada Esperanca
  • San Marino League
  • 21:00 - 10/12
    SP Cosmos
    vs
    Tre Penne
  • 21:00 - 10/12
    SP Libertas
    vs
    AC Juvenes
  • 21:00 - 10/12
    Faetano
    vs
    Cailungo
  • 21:00 - 10/12
    San Giovanni
    vs
    SP Domagnano
  • Botswana Premier League
  • 21:00 - 10/12
    Masitaoka FC
    vs
    Township Rollers
  • 21:00 - 10/12
    Morupule Wanderers FC
    vs
    Botswana Police XI SC
  • Wales FAW Championship
  • 21:00 - 10/12
    Cwmbran Celtic
    vs
    Trefelin
  • 21:00 - 10/12
    Pontardawe Town
    vs
    Cambrian Clydach
  • 21:00 - 10/12
    Ynyshir Albions
    vs
    Llantwit Major
  • 21:30 - 10/12
    Penrhyncoch
    vs
    Guilsfield
  • 21:30 - 10/12
    Goytre Utd
    vs
    Ammanford
  • Scottish Division Two
  • 22:00 - 10/12
    Stenhousemuir
    vs
    Forfar Athletic
  • 22:00 - 10/12
    East Fife
    vs
    Bonnyrigg Rose
  • Northern Ireland Premier League
  • 22:00 - 10/12
    Portadown
    vs
    Ballymena United
  • 22:00 - 10/12
    Dungannon Swifts
    vs
    Carrick Rangers
  • 22:00 - 10/12
    Larne FC
    vs
    Newry City
  • 22:00 - 10/12
    Glentoran FC
    vs
    Glenavon Lurgan
  • Northern Ireland IFA Championship
  • 22:00 - 10/12
    Ards FC
    vs
    Newington
  • 22:00 - 10/12
    Ballyclare Comrades
    vs
    Annagh United
  • 22:00 - 10/12
    Dundela
    vs
    Dergview FC
  • 22:00 - 10/12
    HW Welders
    vs
    Ballinamallard United
  • 22:00 - 10/12
    Institute FC
    vs
    Loughgall FC
  • 22:00 - 10/12
    Warrenpoint Town
    vs
    Knockbreda
  • England Northern League Division One
  • 22:00 - 10/12
    Loughborough Dynamo
    vs
    Corby Town
  • 22:00 - 10/12
    Mossley
    vs
    Witton Albion
  • 22:00 - 10/12
    Ossett United
    vs
    Shildon
  • 22:00 - 10/12
    Sheffield FC
    vs
    Dunston UTS
  • Portugal Campeonato Nacional II Women
  • 22:00 - 10/12
    FC Romariz (w)
    vs
    UR Cadima (w)
  • 22:00 - 10/12
    Vitoria SC (W)
    vs
    Famalicao B (W)
  • 22:00 - 10/12
    Rio Ave (W)
    vs
    Braga B (W)
  • 22:00 - 10/12
    Benfica B (W)
    vs
    Estoril Praia (w)
  • 22:00 - 10/12
    Valadares Gaia FC B (W)
    vs
    Barreirense (W)
  • 22:00 - 10/12
    AD Ovarense (w)
    vs
    Gil Vicente FC (w)
  • 22:00 - 10/12
    Sporting B (W)
    vs
    Benfica (w)
  • Kenya Super League
  • 22:00 - 10/12
    Kibera Black Stars
    vs
    Mombasa Elite
  • Gibraltar Premier Division
  • 22:00 - 10/12
    Lions Gibraltar
    vs
    Europa FC
  • 00:30 - 11/12
    Glacis United
    vs
    St Joseph's FC
  • Togo Premier Division
  • 22:00 - 10/12
    Anges FC
    vs
    ASKO Kara
  • 22:00 - 10/12
    Entente 2
    vs
    Gbohloesu
  • Niger Super League
  • 22:00 - 10/12
    Olympic FC
    vs
    ASN Nigelec
  • Germany Verbandsliga
  • 22:00 - 10/12
    SG Schneifel
    vs
    FSV Salmrohr
  • Giao Hữu
  • 22:00 - 10/12
    Peru U20
    vs
    Uruguay U20
  • 06:00 - 11/12
    Bolivia U17
    vs
    Argentina U17
  • VĐQG Bờ Biển Ngà
  • 22:30 - 10/12
    Societe Omnisports De L'Armee
    vs
    San Pedro FC
  • 00:45 - 11/12
    ES Bafing
    vs
    SOL FC Abobo
  • Burkina Faso League
  • 22:30 - 10/12
    Real du Faso
    vs
    AS Douanes Ouagadougou
  • 00:45 - 11/12
    AS Sonabel
    vs
    Vitesse Delft
  • Spain Primera Division RFEF
  • 22:59 - 10/12
    Celta vigo b
    vs
    Cultural Leonesa
  • 22:59 - 10/12
    Real Sociedad B
    vs
    CF La Nucia
  • 00:00 - 11/12
    Eldense
    vs
    SD Amorebieta
  • 00:00 - 11/12
    Real Madrid Castilla
    vs
    CF Talavera de la Reina
  • 00:00 - 11/12
    C.D. San Fernando Isleno
    vs
    Algeciras
  • 00:00 - 11/12
    Numancia
    vs
    UD Logrones
  • Mali Premiere Division
  • 22:59 - 10/12
    Real Bamako
    vs
    AS Korofina
  • 22:59 - 10/12
    Cercle de Bamako
    vs
    AS Bakaridjan
  • 01:00 - 11/12
    Binga
    vs
    Afrique Football Elite
  • Liberia National League Women
  • 22:59 - 10/12
    Determine Girls FC (W)
    vs
    Hippo FC (W)
  • VĐQG Romania
  • 00:00 - 11/12
    Hermannstadt
    vs
    Farul Constanta
  • Cyprus 1 Division
  • 00:00 - 11/12
    E.N.Paralimniou
    vs
    Apollon Limassol FC
  • 00:00 - 11/12
    Anorthosis Famagusta FC
    vs
    Olympiakos Nicosia FC
  • Holland Derde Divisie
  • 00:00 - 11/12
    GVV Unitas
    vs
    RKVV DEM
  • Israel C
  • 00:15 - 11/12
    Hapoel Bnei Arrara Ara
    vs
    MS Pardes Hana Karkur
  • 00:40 - 11/12
    MS Hapoel Lod
    vs
    Hapoel Azor
  • 01:00 - 11/12
    AC Hamachtesh Givataim
    vs
    Hakoah Amidar Ramat Gan FC
  • LaLiga 2
  • 01:00 - 11/12
    Villarreal B
    vs
    Tenerife
  • 01:00 - 11/12
    Andorra CF
    vs
    Leganes
  • 03:00 - 11/12
    Real Zaragoza
    vs
    SD Huesca
  • Belgian First Amateur Division
  • 01:30 - 11/12
    Francs Borains
    vs
    Patro Eisden
  • 01:30 - 11/12
    Gent B
    vs
    RFC de Liege
  • 01:30 - 11/12
    Thes Sport
    vs
    Rupel Boom
  • 02:00 - 11/12
    Charleroi B
    vs
    Olympic Charleroi
  • 02:00 - 11/12
    KSK Heist
    vs
    KFC Mandel United
  • 02:00 - 11/12
    Hoogstraten VV
    vs
    Ninove
  • 02:00 - 11/12
    LaLouviere
    vs
    Dessel Sport
  • Belgian Second Division
  • 02:00 - 11/12
    Lierse
    vs
    FCV Dender EH
  • Cuban Championship
  • 03:00 - 11/12
    Artemisa FC
    vs
    Santiago de Cuba
  • Argentina Torneo B
  • 03:00 - 11/12
    La Merced Salta
    vs
    AH Zapla
  • VĐQG Guatemala
  • 03:30 - 11/12
    Coban Imperial
    vs
    C.S.D. Comunicaciones
  • Portugal League Cup
  • 03:45 - 11/12
    Oliveirense
    vs
    FC Arouca
  • Chile Primera Division Women
  • 04:00 - 11/12
    Universidad de Chile (w)
    vs
    CCD Fernandez Vial (w)
  • VĐQG Honduras
  • 05:30 - 11/12
    CD Motagua
    vs
    CD Olimpia
  • New Zealand Women
  • 06:00 - 11/12
    Central Football (w)
    vs
    Auckland FF (w)

Tại Về Bờ Live, bạn có thể biết được rất nhiều thông tin bóng đá khác nhau. Trong đó lịch thi đấu bóng đá là một trong những thông tin được mọi người tìm nhiều nhất. Bởi những người yêu bóng đá luôn muốn biết thời gian thi đấu của đội bóng mình thích hay các trận đấu lớn trong này. Để thu xếp thời gian và xem trận đấu một cách hợp lý nhất.

lich-thi-dau-bong-da-hom-nay-tai-vebo-tv
Lịch thi đấu bóng đá hôm nay tại Vebo6.tv

Hiện tại, chúng tôi đang cập nhật lịch bóng đá hôm nay ở toàn bộ các giải đấu hàng đầu. Thời gian cũng khá sớm và đầy đủ toàn bộ các thông tin quan trọng. Chính vì thế, nếu bạn đang muốn biết lịch ở bất kỳ giải đấu nào thì Vebo6.tv là địa điểm bạn không được bỏ qua.

Về Bờ Live nơi tra cứu lịch thi đấu bóng đá chuẩn nhất

Bóng đá là môn thể thao được yêu thích nhất tại Việt Nam hiện nay. Chính vì thế, mỗi ngày có rất nhiều người muốn xem lịch thi đấu trực tuyến. Để giúp mình nắm được thời gian thi đấu của các trận đấu hàng đầu hay đội bóng mình yêu thích. Sau đó có thể thu xếp được thời gian hợp lý để xem các trận đấu bóng đá này.

Hiện tại ở Việt Nam có rất nhiều website cập nhật lịch bóng đá hôm nay trực tuyến cho mọi người tham khảo. Tuy nhiên đa số các trang web này đều không đáp ứng được nhu cầu của mọi người. Ví dụ như cập nhật không đa dạng giải đấu, thông tin không chuẩn xác, không đầy đủ thông tin,… Vì điều này là Về Bờ Live được ra đời.

Theo như đánh giá của người dùng, VeBo TV chính là trang web cập nhật lịch bóng đá hôm nay trực tuyến nhanh, đầy đủ và chính xác nhất hiện nay. Bởi chỉ cần vào đây, bạn có thể biết được lịch của bất kỳ đội bóng hay giải đấu nào đó khá đơn giản.

Thêm vào đó, bạn còn được biết toàn bộ các thông tin quan trọng trong lịch thi đấu cũng như các thông tin trước trận đấu. Cho nên, nếu bạn đang cần biết lịch thi đấu trực tuyến thì hãy truy cập vào ngay đây. Ngay dưới đây, chúng tôi sẽ cho bạn biết lý do tại sao Về Bờ TV lại được đánh giá cao đến như vậy.

Tại sao bạn nên xem lịch thi đấu bóng đá tại Về Bờ Live

Khi mà công nghệ phát triển, đa số mọi người thường xem thông tin bóng đá trực tuyến hơn là xem trên TV hay báo đài như trước. Bởi cách này vừa nhanh, đơn giản lại có thể tìm được thông tin mình cần chuẩn nhất.

Một trong những thông tin bóng đá được xem trực tuyến nhiều nhất phải kể đến lịch thi đấu. Bởi các trang web bóng đá luôn cập nhật lịch bóng đá khá đầy đủ và chi tiết. Trong đó website được nhiều người sử dụng để xem lịch nhất chính là Về Bờ TV. Bởi chúng tôi có những ưu điểm cực kỳ vượt trội sau đây:

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá cực kỳ đầy đủ

Hiện tại, chúng tôi đang cập nhật lịch thi đấu trực tuyến của toàn bộ các giải đấu bóng đá hàng đầu cũng như các giải cỏ khác. Chính vì thế, chỉ cần vào đây bạn có thể biết được lịch của bất kỳ giải đấu nào mình thích cực kỳ đơn giản. Những giải bóng đá được xem lịch thi đấu nhiều nhất tại Ve Bo Live phải kể đến như:

Lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh

Ngoại Hạng Anh chính là giải đấu rất được yêu thích tại Việt Nam. Chính vì thế chúng tôi cũng cập nhật lịch bóng đá trực tuyến cực kỳ đầy đủ. Khi mà toàn bộ 38 vòng đấu của giải Ngoại Hạng Anh luôn được Về Bờ TV cung cấp lịch cho mọi người.

Khi xem lịch Ngoại Hạng Anh tại đây, bạn còn được biết toàn bộ các thông tin chi tiết. Thêm vào đó, chúng tôi luôn cho bạn biết lịch giải đấu này cực kỳ sớm. Cụ thể là trước ít nhất 2 ngày khi các trận đấu tại đây được diễn ra.

Lịch thi đấu các giải bóng đá hàng đầu Châu Âu

Ngoài lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, tại VeBo TV, bạn còn được xem lịch của các giải bóng đá lớn nhất Châu Âu hiện tại. Cụ thể đó là:

  • Lịch thi đấu Serie A
  • Lịch thi đấu La Liga
  • Lịch thi đấu Bundesliga
  • Lịch thi đấu Ligue 1
  • Lịch thi đấu Champion League

Lịch thi đấu V-League

V-League chính là giải đấu bóng đá lớn nhất trong nước hiện tại. Chính vì thế, chúng tôi cũng cung cấp lịch của giải đấu này cực kỳ chi tiết cho mọi người tham khảo. Hiện tại V-League mỗi vòng sẽ diễn ra 7 cặp đôi giữa 14 đội bóng với nhau. Chỉ cần vào đây, bạn sẽ biết lịch bóng đá của từng trận đấu cực kỳ chi tiết.

Lịch thi đấu của đội tuyển Việt Nam

Đương nhiên rồi, mỗi khi đội tuyển Việt Nam tham gia một giải đấu bóng đá nào thì người hâm mộ vô cùng quan tâm. Chính vì thế, Vebo6.tv cũng cập nhật lịch của đội tuyển Việt Nam cực kỳ đầy đủ và chi tiết. Hiện tại các giải đấu mà đội tuyển Việt Nam tham dự như:

  • AFF Cup
  • Vòng loại World Cup khu vực Châu Á
  • Sea Games
  • U23 Châu Á
  • U19 Châu Á
  • Các trận đấu giao hữu,..

Toàn bộ các giải đấu trên đây đều được chúng tôi cập nhật lịch bóng đá hôm nay cực kỳ đầy đủ. Giúp bạn có thể biết chính xác lịch của đội tuyển Việt Nam khi diễn ra bất kỳ trận đấu nào.

Lịch của những giải đấu khác

Ngoài lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh hay các giải đấu như kể trên.  Khi vào VeBo TV bạn còn được biết lịch của rất nhiều giải đấu khác trên toàn thế giới. Để giúp bạn dễ tìm và xem lịch thi đấu của trận đấu hay giải đấu mình thích nhanh nhất. Chúng tôi còn chia ra thành các mục khác nhau, ví dụ như:

  • Lịch thi đấu diễn ra vào ngày hôm nay
  • Lịch thi đấu diễn ra vào ngày mai
  • Lịch thi đấu của từng đội bóng trong toàn bộ mùa giải

Xem lịch thi đấu bóng đá với đầy đủ thông tin

Về Bờ TV biết được rằng mọi người khi xem lịch thi đấu trực tuyến luôn muốn biết được toàn bộ các thông tin quan trọng. Chính vì thế, chúng tôi cũng cho bạn biết đầy đủ các thông tin trong lịch bóng đá. Cụ thể đó là:

  • Thời gian thi đấu chính thức của trận đấu
  • Sân tổ chức trận đấu
  • Trọng tài bắt chính trong trận
  • Đội hình và sơ đồ chiến thuật mà cả hai đội sử dụng.

Thông tin được sắp xếp thông tin

Tại chuyên mục Lịch Thi Đấu tại VeBo TV, bạn sẽ thấy toàn bộ các thông tin được sắp xếp khá khoa học. Giúp bạn có thể tìm ra thông tin mình cần một cách nhanh nhất. Cụ thể như sau:

  • Các thông tin được chúng tôi sắp xếp dựa vào giờ/ ngày/ tháng trận đấu diễn ra. Thêm vào đó 2 đội bóng đối đầu cũng được in to để mọi người thấy rõ
  • Lịch bóng đá hôm nay, ngày mai,.. cũng được chúng tôi chia theo từng mục nhỏ. Giúp bạn tìm được lịch các trận đấu diễn ra vào ngày bạn muốn cực kỳ đơn giản
  • Toàn bộ thông tin trong lịch thi đấu bóng đá của Vebo6.tv cũng được cam kết chính xác 100%. Nên bạn hoàn toàn yên tâm khi sử dụng cách thông tin mà chúng tôi đưa ra
  • Những trận đấu bóng đá lớn, các đội bóng hàng đầu cũng được VeBo Live ưu tiên hơn. Cho bạn biết hôm nay diễn ra các trận đấu hấp dẫn nào.

Thêm vào đó, trang web Về Bờ TV cũng được thiết kế cực kỳ khoa học. Cho nên bạn dễ dàng sử dụng và tìm bất kỳ lịch bóng đá nào mình muốn một cách dễ dàng.

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá trên các đài truyền hình

Để bạn có thể tìm được một nơi để xem bóng đá trực tiếp trận đấu mình thích với chất lượng cao nhất. Chúng tôi còn cập nhật thêm cả lịch trên các đài truyền hình phát sóng bóng đá hàng đầu Việt Nam. Chỉ cần truy cập vào Vebo6.tv, bạn có thể biết được lịch phát sóng của các kênh như Thể thao TV, Bóng đá TV, K+PM, VTV3, VTV6, K+,.. khá dễ dàng.

Thêm vào đó, VeBo Live cũng là một website phát sóng bóng đá trực tuyến miễn phí với chất lượng cao hàng đầu hiện nay. Cho nên mỗi ngày chúng tôi đề trực tiếp toàn bộ các trận đấu bóng đá hấp dẫn nhất. Trước khi trận đấu được diễn ra, VeBo TV cũng cập nhật lịch phát sóng tại đây đầy đủ cho bạn biết. Giúp bạn có thể xem trận đấu bóng đá mình thích ngay tại đây một cách tốt nhất.

Cập nhật toàn bộ thông tin trước trận

Khi xem lịch thi đấu bóng đá tại VeBo TV, bạn còn được biết toàn bộ các thông tin trước  trận đấu của hai đội. Bởi mỗi trận đấu chuẩn bị diễn ra, đều được chúng tôi cung cấp các thông tin sau đây:

  • Đội hình ra sân dự kiến, sơ đồ chiến thuật mà hai đội sử dụng trong trận đấu
  • Lịch sử đối đầu của hai đội trong quá khứ
  • Phong độ của hai đội trong các trận đấu gần nhất
  • Các bài soi kèo, nhận định trước trận đấu của những cao thủ hàng đầu
  • Bảng kèo nhà cái của trận đấu,….

Toàn bộ các thông tin trên đều được VeBo Live cập nhật khá là sớm. Đương nhiên thông tin cũng đầy đủ và chuẩn xác nên bạn yên tâm khi tham khảo.

Hướng dẫn cách xem lịch thi đấu bóng đá trực tuyến tại Vebo6.tv

Như chúng tôi chia sẻ cho bạn biết ở trên, trang web VeBo Live được thiết kế khá khoa học. Cho nên để tìm lịch bóng đá hôm nay tại đây, bạn chỉ cần làm như sau:

Bước 1: Truy cập vào Vebo6.tv

Đầu tiên bạn sẽ chuẩn bị máy tính hoặc điện thoại thông minh được kết nối mạng. Sau đó tiến hành truy cập vào trang web Ve Be Live.

Bước 2: Chọn vào mục Lịch Thi Đấu

Tiếp theo bạn sẽ nhìn lên thanh Công Cụ rồi chọn vào Lịch Thi Đấu.

Bước 3: Tìm lịch bóng đá mình muốn

Cuối cùng, bạn chỉ cần tìm lịch của giải đấu hay trận đấu mình muốn là xong. Hiện tại Về Bờ TV chia lịch ra thành nhiều mục nhỏ khác nhau cho bạn dễ tìm kiếm. Ví dụ như lịch của đội bóng, giải đấu, ngày diễn ra trận đấu,… Khi tìm thấy thì bạn sẽ xem được toàn bộ thông tin trong lịch.

Với những ưu điểm của VeBo TV trên đây, có thể khẳng định rằng đây là trang web cập nhật lịch thi đấu bóng đá trực tuyến hàng đầu hiện nay. Chính vì thế, nếu bạn muốn xem lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Đức, Pháp, Ý, Việt Nam,… Thì phải nhất định truy cập vào đây ngay lập tức.

SHBET

X

SHBET